Hxh nhựa vào nhà – lê quang định p.11 bình thạnh – 105m² (4.8x23) – 3 tầng btct – chỉ 17 tỷ
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
17 tỷ
105 m2 (48x23)
3 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH NHỰA VÀO NHÀ – LÊ QUANG ĐỊNH P.11 BÌNH THẠNH – 105M² (4.8x23) – 3 TẦNG BTCT – CHỈ 17 TỶ
Diện tích 105m² (4.8m x 23m), khuôn đất đẹp, rộng hiếm trong khu vực.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, gồm 3 phòng ngủ – 2WC, nhà kiên cố, vào ở ngay.
Hẻm nhựa xe hơi vào nhà, hẻm thẳng, sát mặt tiền, khu dân cư an ninh, dân trí cao.
Vị trí đường Lê Quang Định – Phường 11 – Bình Thạnh, kết nối nhanh các trục Phạm Văn Đồng – Nguyễn Văn Đậu – Phan Văn Trị.
Phù hợp ở, làm văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Giá: 17 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Diện tích 105m² (4.8m x 23m), khuôn đất đẹp, rộng hiếm trong khu vực.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, gồm 3 phòng ngủ – 2WC, nhà kiên cố, vào ở ngay.
Hẻm nhựa xe hơi vào nhà, hẻm thẳng, sát mặt tiền, khu dân cư an ninh, dân trí cao.
Vị trí đường Lê Quang Định – Phường 11 – Bình Thạnh, kết nối nhanh các trục Phạm Văn Đồng – Nguyễn Văn Đậu – Phan Văn Trị.
Phù hợp ở, làm văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Giá: 17 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh nhựa vào nhà – lê quang định p.11 bình thạnh – 105m² (4.8x23) – 3 tầng btct – chỉ 17 tỷ", có mã số #308575, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu