Hxh phạm văn chiêu 81m² – ô tô vào nhà – chỉ 8.5 tỷ
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
4 m2 (21x81)
3 pn
4 wc
30-03-2026
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT 8.5 TỶ – HXH PHẠM VĂN CHIÊU – 81M² HIẾM
Diện tích: 4x21 (81m²)Kết cấu: 3 tầng + sân thượng, 3 phòng ngủ, 4 WCÔ tô vào tận nhà, sân rộng thoáng
Gần chợ Thạch Đà, khu dân cư sầm uấtTiện ích đầy đủ, ở rất thoải máiNhà đẹp, xây chắc chắn, dọn vào ở ngay
Sổ hồng riêng, công chứng liền
Liên hệ: 0947530008 – Trần Hạnh (chuyên nhà phố giá tốt)
Diện tích: 4x21 (81m²)Kết cấu: 3 tầng + sân thượng, 3 phòng ngủ, 4 WCÔ tô vào tận nhà, sân rộng thoáng
Gần chợ Thạch Đà, khu dân cư sầm uấtTiện ích đầy đủ, ở rất thoải máiNhà đẹp, xây chắc chắn, dọn vào ở ngay
Sổ hồng riêng, công chứng liền
Liên hệ: 0947530008 – Trần Hạnh (chuyên nhà phố giá tốt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 21 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 81 m |
| Diện tích | 4 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh phạm văn chiêu 81m² – ô tô vào nhà – chỉ 8.5 tỷ", có mã số #310830, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu