TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Hxh thông – ngay chợ cây quéo hoàng hoa thám – p.6 bình thạnh – 54m² – 3 tầng – chỉ 9.6 tỷ
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP HCM
9 tỷ 600 triệu
54 m2 (4x14)
4 pn
4 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH THÔNG – NGAY CHỢ CÂY QUÉO HOÀNG HOA THÁM – P.6 BÌNH THẠNH – 54M² – 3 TẦNG – CHỈ 9.6 TỶ
Diện tích 54m² (4m x 14m), khuôn đất vuông A4, không lỗi phong thủy.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT, gồm 4 phòng ngủ, nhà kiên cố, chỉ cần sơn sửa nhẹ là vào ở ngay.
Hẻm xe hơi thông, ngay chợ Cây Quéo, kết nối nhanh Hoàng Hoa Thám – Nguyễn Văn Đậu – Phan Đăng Lưu.Chỉ vài phút di chuyển Quận 1, Phú Nhuận, sân bay Tân Sơn Nhất.
Tiện ích đầy đủ: trường học, bệnh viện Gia Định, siêu thị, khu ẩm thực Phan Xích Long trong bán kính gần.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá: 9.6 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Diện tích 54m² (4m x 14m), khuôn đất vuông A4, không lỗi phong thủy.
Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT, gồm 4 phòng ngủ, nhà kiên cố, chỉ cần sơn sửa nhẹ là vào ở ngay.
Hẻm xe hơi thông, ngay chợ Cây Quéo, kết nối nhanh Hoàng Hoa Thám – Nguyễn Văn Đậu – Phan Đăng Lưu.Chỉ vài phút di chuyển Quận 1, Phú Nhuận, sân bay Tân Sơn Nhất.
Tiện ích đầy đủ: trường học, bệnh viện Gia Định, siêu thị, khu ẩm thực Phan Xích Long trong bán kính gần.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Giá: 9.6 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Hxh thông – ngay chợ cây quéo hoàng hoa thám – p.6 bình thạnh – 54m² – 3 tầng – chỉ 9.6 tỷ", có mã số #307598, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu