Hxh thông tân sơn nhì – nguyễn cửu đàm – 100m² ngang 6.2m nở hậu chỉ 9.x
Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
100 m2 (72x14)
3 pn
3 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Khu dân cư đồng bộ, hẻm xe hơi thông thoáng, ô tô ngủ trong nhà, kết nối nhanh Tân Kỳ Tân Quý, Trường Chinh, Gò Dầu, vài phút Aeon Mall và T3.
Diện tích đẹp 6.2m x 14m, nở hậu 7.2m phong thuỷ tốt, công nhận chuẩn 100m².
Kết cấu 2 tầng ở ngay, đầy đủ công năng cho gia đình đông người, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh online hoặc cho thuê giữ dòng tiền.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học các cấp, siêu thị, khu ăn uống – sinh hoạt cực thuận tiện, cần gì cũng có
Sổ hồng riêng – hoàn công đủ – công chứng ngay.( VĐT )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích đẹp 6.2m x 14m, nở hậu 7.2m phong thuỷ tốt, công nhận chuẩn 100m².
Kết cấu 2 tầng ở ngay, đầy đủ công năng cho gia đình đông người, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh online hoặc cho thuê giữ dòng tiền.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học các cấp, siêu thị, khu ăn uống – sinh hoạt cực thuận tiện, cần gì cũng có
Sổ hồng riêng – hoàn công đủ – công chứng ngay.( VĐT )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh thông tân sơn nhì – nguyễn cửu đàm – 100m² ngang 6.2m nở hậu chỉ 9.x", có mã số #319571, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu