Khu bàn cờ - hxh thông - nhà 5 tầng - đúc thật - mt kinh doanh đa ngành nghề - chu văn an - bùi đình túy - bình thạnh - 12.5 tỷ - tl
Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
63 m2 (45x14)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? COMPOUND VIP – HẺM NHỰA 10M – ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN – 4 TẦNG FULL TIỆN ÍCH – NHÀ CHẤT KHỎI BÀN ????
???? Bùi Đình Tuý, P12, Bình Thạnh – khu compound an ninh, đối diện công viên thoáng mát, chạy vài phút ra trục lớn
???? 63m² (4.5 x 14) – sổ vuông đẹp, diện tích chuẩn chỉnh
???? 4 tầng BTCT: 4PN + 3WC + phòng xông hơi + sân thượng trước sau rộng rãi???? Hẻm nhựa 10m – xe hơi quay đầu thoải mái☀️ Có sẵn hệ thống năng lượng mặt trời – ở là tiết kiệm điện thấy rõ
???? Khu dân trí cao, yên tĩnh, sát chợ – trường – tiện ích đầy đủ, thiếu mỗi chủ mới
???? 12.5 tỷ☎️ 0908522840 Trúc..
???? Bùi Đình Tuý, P12, Bình Thạnh – khu compound an ninh, đối diện công viên thoáng mát, chạy vài phút ra trục lớn
???? 63m² (4.5 x 14) – sổ vuông đẹp, diện tích chuẩn chỉnh
???? 4 tầng BTCT: 4PN + 3WC + phòng xông hơi + sân thượng trước sau rộng rãi???? Hẻm nhựa 10m – xe hơi quay đầu thoải mái☀️ Có sẵn hệ thống năng lượng mặt trời – ở là tiết kiệm điện thấy rõ
???? Khu dân trí cao, yên tĩnh, sát chợ – trường – tiện ích đầy đủ, thiếu mỗi chủ mới
???? 12.5 tỷ☎️ 0908522840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu bàn cờ - hxh thông - nhà 5 tầng - đúc thật - mt kinh doanh đa ngành nghề - chu văn an - bùi đình túy - bình thạnh - 12.5 tỷ - tl", có mã số #310141, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu