Khu đòng bộ tân hương – hẻm xe hơi 6m – 5 tầng – 6pn – 60m chỉ 8.x
Đường Tân Hương, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 750 triệu
60 m2 (4x15)
6 pn
6 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Khu phân lô cao tầng, dân trí cao, an ninh, hàng xóm thân thiệnVị trí gần chợ Tân Hương, kết nối Lê Thúc Hoạch, Văn Cao, Nguyễn Sơn, Lũy Bán BíchDi chuyển thuận tiện Tân Phú – Bình Tân – Tân Bình
Nhà thiết kế hiện đại, kết cấu trệt 4 lầuGồm 6 phòng ngủ rộng, đầy đủ công năngPhù hợp gia đình đông người hoặc khai thác căn hộ dịch vụ, dòng tiền ổn định
Diện tích 60m², sổ vuông vức chuẩn A4Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh ( NAT _ 8.75 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn.
Nhà thiết kế hiện đại, kết cấu trệt 4 lầuGồm 6 phòng ngủ rộng, đầy đủ công năngPhù hợp gia đình đông người hoặc khai thác căn hộ dịch vụ, dòng tiền ổn định
Diện tích 60m², sổ vuông vức chuẩn A4Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh ( NAT _ 8.75 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu đòng bộ tân hương – hẻm xe hơi 6m – 5 tầng – 6pn – 60m chỉ 8.x", có mã số #308383, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu