Khu phân lô - đồng bộ đường rộng 12m - thông rạch xuyên tâm kênh bến cát + tham lương dt đất : 90m² - ngang 6m - dài 14 chỉ : 9✅️t.ỷ 5 tl
Đường Lê Lợi, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
90 m2 (6x14)
4 pn
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
KHU PHÂN LÔ - ĐỒNG BỘ Đường rộng 12M - THÔNG RẠCH XUYÊN TÂM KÊNH BẾN CÁT + THAM LƯƠNG DT đất : 90M² - NGANG 6M - Dài 14 Chỉ : 9✅️T.Ỷ 5 TL
???? Đường Phạm Văn Chiêu, gần Ngã 3 Nguyễn Văn Khối & PVC.- Đường 12m- Khu Phân lô ở hay làm văn phòng đều thuận lợi- DT: 6 x 14m vuông vức- Thiết kế dạng biệt thự mái Thái.
Lh: 0982.850.359 Thanh Tuyền Nhà Phố
???? Đường Phạm Văn Chiêu, gần Ngã 3 Nguyễn Văn Khối & PVC.- Đường 12m- Khu Phân lô ở hay làm văn phòng đều thuận lợi- DT: 6 x 14m vuông vức- Thiết kế dạng biệt thự mái Thái.
Lh: 0982.850.359 Thanh Tuyền Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu phân lô - đồng bộ đường rộng 12m - thông rạch xuyên tâm kênh bến cát + tham lương dt đất : 90m² - ngang 6m - dài 14 chỉ : 9✅️t.ỷ 5 tl", có mã số #317847, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu