Biệt thự cao cáp, an cư đỉnh, ngay gần chung cư 0simi lê đức thọ, dt 237m2 giá chỉ 36 tỷ tl
Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
36 tỷ
237 m2 (162x14.6)
7 pn
5 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
BIỆT THỰ VƯỜN ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG SÀI GÒN, TẶNG FULL NỘI THẤT GỖ XỊN, 1 HẦM 3 TẦNG, DIỆN TÍCH KHỦNG 237M2, HẺM XE TẢI TRÁNH THÔNG, CÓ VỈA HÈ, GIÁ CHỈ 36 TỶ TL.
- Kết cấu 1 hầm 3 tầng mái BTCT.- Bao gồm 7 phòng 5 wc ( có 2 phòng ngủ dưới trệt + 4 phòng matter lớn + 1 phòng thờ), 2 bancoong rộng rãi, hầm để xe hơi.- Hẻm nhựa 10m thông, có vỉa hè 2 bên.- Vị trí đắc địa bậc nhất Gò Vấp, gần chung cư Osimi, khu dân trí cao, an cư đỉnh.- Đẳng cấp biệt thự phố, tặng full nội thất gỗ xịn cao cấp.- Chính chủ bán, đang vay bank bán gấp.- Sổ vuông vức: 16.2 X 14.6m.
- Kết cấu 1 hầm 3 tầng mái BTCT.- Bao gồm 7 phòng 5 wc ( có 2 phòng ngủ dưới trệt + 4 phòng matter lớn + 1 phòng thờ), 2 bancoong rộng rãi, hầm để xe hơi.- Hẻm nhựa 10m thông, có vỉa hè 2 bên.- Vị trí đắc địa bậc nhất Gò Vấp, gần chung cư Osimi, khu dân trí cao, an cư đỉnh.- Đẳng cấp biệt thự phố, tặng full nội thất gỗ xịn cao cấp.- Chính chủ bán, đang vay bank bán gấp.- Sổ vuông vức: 16.2 X 14.6m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 162 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 237 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự cao cáp, an cư đỉnh, ngay gần chung cư 0simi lê đức thọ, dt 237m2 giá chỉ 36 tỷ tl", có mã số #317332, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu