Nhà đẹp 6 lầu view góc ngang 4.4m 75m2 hxh thẳng trục phạm văn chiêu tặng t.máy 14.5 tỷ.
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
75 m2 (44x17)
5 pn
8 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp 6 lầu view góc ngang 4.4m 75m2 HXH thẳng trục Phạm Văn Chiêu tặng T.máy 14.5 tỷ.
* Chủ doanh nhân trẻ tuổi, muốn trao gửi duyên cho chủ nhân đang tìm căn nhà an cư lạc nghiệp.
* Bán nhà phố đẹp 6 lầu có trang bị thang máy, vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, Spa, Nha khoa, bán hàng online…
* Chủ doanh nhân trẻ tuổi, muốn trao gửi duyên cho chủ nhân đang tìm căn nhà an cư lạc nghiệp.
* Bán nhà phố đẹp 6 lầu có trang bị thang máy, vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, Spa, Nha khoa, bán hàng online…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp 6 lầu view góc ngang 4.4m 75m2 hxh thẳng trục phạm văn chiêu tặng t.máy 14.5 tỷ.", có mã số #317805, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu