Bán đất tặng nhà hẻm 1 sẹc 8m nguyễn văn khối 72m2 ngang 4m gần cv làng hoa chỉ 8 tỷ.
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ
72 m2 (4x18)
2 pn
2 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán đất tặng nhà hẻm 1 sẹc 8m Nguyễn Văn Khối 72m2 ngang 4m gần CV Làng Hoa chỉ 8 tỷ.
* Bà chị ruột chuyển công tác để thuận tiện cho công việc, gửi bán căn nhà vị trí đẹp, hẻm 1 sẹc 8m xe hơi tránh nhau thoải mái.
* Chính chủ bán đất tặng nhà 2 tầng còn công năng, khu dân cư đông đúc, tiện ích không thiếu thứ gì.
* Bà chị ruột chuyển công tác để thuận tiện cho công việc, gửi bán căn nhà vị trí đẹp, hẻm 1 sẹc 8m xe hơi tránh nhau thoải mái.
* Chính chủ bán đất tặng nhà 2 tầng còn công năng, khu dân cư đông đúc, tiện ích không thiếu thứ gì.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà hẻm 1 sẹc 8m nguyễn văn khối 72m2 ngang 4m gần cv làng hoa chỉ 8 tỷ.", có mã số #317816, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu