Khu vip nơ trang long p.13 – hxh 5m – 4x13 – 5 tầng – 9 phòng – tầm 11 tỷ
Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
11 tỷ
52 m2 (4x13)
9 pn
9 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
KHU VIP NƠ TRANG LONG P.13 – HXH 5M – 4x13 – 5 TẦNG – 9 PHÒNG – TẦM 11 TỶ
• DT: 4 x 13m – vuông A4 • Kết cấu: 5 tầng BTCT, 9 phòng khép kín • Thu nhập: ~35tr/th (tối ưu ~50tr)
Vị trí: • Nơ Trang Long, P.13 Bình Thạnh • HXH 5m, gần mặt tiền • Ngay bờ kè Rạch Xuyên Tâm, khu phân lô dân trí cao
Ưu điểm: • Không lộ giới, quy hoạch ổn định • Khu hiếm nhà bán • Phù hợp giữ tiền + khai thác CHDV
Pháp lý: • Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
Giá: 11.7 tỷ (TL)
???? 0762161868 – Thiên Phú
• DT: 4 x 13m – vuông A4 • Kết cấu: 5 tầng BTCT, 9 phòng khép kín • Thu nhập: ~35tr/th (tối ưu ~50tr)
Vị trí: • Nơ Trang Long, P.13 Bình Thạnh • HXH 5m, gần mặt tiền • Ngay bờ kè Rạch Xuyên Tâm, khu phân lô dân trí cao
Ưu điểm: • Không lộ giới, quy hoạch ổn định • Khu hiếm nhà bán • Phù hợp giữ tiền + khai thác CHDV
Pháp lý: • Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
Giá: 11.7 tỷ (TL)
???? 0762161868 – Thiên Phú
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khu vip nơ trang long p.13 – hxh 5m – 4x13 – 5 tầng – 9 phòng – tầm 11 tỷ", có mã số #310312, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu