Mặt tiền bạch đằng – 3.9x17 – 3 tầng – tầm 19 tỷ – đang thuê 35tr/th
Đường Bạch Đằng, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP HCM
19 tỷ 500 triệu
60 m2 (39x17)
3 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN BẠCH ĐẰNG – 3.9x17 – 3 TẦNG – TẦM 19 TỶ – ĐANG THUÊ 35TR/TH • Diện tích: 3.9 x 17m – CN ~60m² (khuôn 65m²) • Kết cấu: trệt + 2 lầu BTCT, hoàn công đủ • Hiện đang cho thuê: 35 triệu/tháng
Vị trí: • Mặt tiền Bạch Đằng, giữa Hàng Xanh – chợ Bà Chiểu • Đường lớn ~30m, có vỉa hè rộng • Khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe cao
Tiềm năng: • Phù hợp kinh doanh đa ngành, mở VP, showroom • Có thể xây mới tòa nhà cao tầng (xung quanh đã có nhà 7 tầng) • Ngân hàng từng định giá gần 19.7 tỷ → giữ tiền cực tốt
Pháp lý: • Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay
Giá: 19.5 tỷ (thương lượng)
???? 0762161868 – Thiên Phú
Vị trí: • Mặt tiền Bạch Đằng, giữa Hàng Xanh – chợ Bà Chiểu • Đường lớn ~30m, có vỉa hè rộng • Khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe cao
Tiềm năng: • Phù hợp kinh doanh đa ngành, mở VP, showroom • Có thể xây mới tòa nhà cao tầng (xung quanh đã có nhà 7 tầng) • Ngân hàng từng định giá gần 19.7 tỷ → giữ tiền cực tốt
Pháp lý: • Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay
Giá: 19.5 tỷ (thương lượng)
???? 0762161868 – Thiên Phú
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 39 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền bạch đằng – 3.9x17 – 3 tầng – tầm 19 tỷ – đang thuê 35tr/th", có mã số #310311, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu