Mặt tiền điện biên phủ, bình thạnh – 40.4m² – 4 tầng – nở hậu – 16.5 tỷ
Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
40 m2 (315x13)
4 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ, BÌNH THẠNH – 40.4M² – 4 TẦNG – NỞ HẬU – 16.5 TỶ
• Diện tích: 40.4m² (3.02 → 3.15 x 13.1m), nở hậu nhẹ, phong thuỷ tốt • Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu4PN – 3WC, nhà xây kiên cố, bố trí thoáng • Mặt tiền Điện Biên Phủ – trục huyết mạch • Kết nối nhanh Quận 1 – Quận 2 – Phú Nhuận – Thủ Đức • Gần Metro số 1, Landmark 81, Vinmec, chợ, trường học • Khu vực lưu lượng cao, nhu cầu thuê ổn định • Phù hợp: showroom, văn phòng, kinh doanh, giữ tài sản • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Giá: 16.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
• Diện tích: 40.4m² (3.02 → 3.15 x 13.1m), nở hậu nhẹ, phong thuỷ tốt • Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu4PN – 3WC, nhà xây kiên cố, bố trí thoáng • Mặt tiền Điện Biên Phủ – trục huyết mạch • Kết nối nhanh Quận 1 – Quận 2 – Phú Nhuận – Thủ Đức • Gần Metro số 1, Landmark 81, Vinmec, chợ, trường học • Khu vực lưu lượng cao, nhu cầu thuê ổn định • Phù hợp: showroom, văn phòng, kinh doanh, giữ tài sản • Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Giá: 16.5 tỷ (thương lượng)Liên hệ: Thiên Phú 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 315 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền điện biên phủ, bình thạnh – 40.4m² – 4 tầng – nở hậu – 16.5 tỷ", có mã số #309535, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu