TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Mặt tiền kinh doanh - phan huy thực - quận 7 - 74m2 - 4 tầng - 16.7 tỷ
Đường Phan Huy Thực, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP HCM
16 tỷ 700 triệu
74 m2 (4x19)
4 pn
5 wc
12-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Tân Kiểng, Quận 7 – ???? Mặt tiền Phan Huy Thực 4x19m – 4PN 5WC – Chừa sẵn ô thang máy
???? Diện tích: 4 x 19m – khuôn đất đẹp, nhà xây kiên cố
???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng – 4PN 5WC – chừa sẵn ô lắp thang máy ????
???? Công năng: Phòng khách rộng, bếp thoáng, phòng ngủ lớn, sân thượng thư giãn – phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở spa, văn phòng, showroom
???? Tiện ích: Mặt tiền Phan Huy Thực, khu dân cư đông đúc, chỉ vài bước ra đường số 10 – gần Nguyễn Thị Thập, Lotte Mart, Phú Mỹ Hưng, di chuyển nhanh Quận 1 & Quận 4
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
???? Giá: 16.7 tỷ – mặt tiền trung tâm hiếm trong tầm giá
???? Tân Kiểng, Quận 7 – ???? Mặt tiền Phan Huy Thực 4x19m – 4PN 5WC – Chừa sẵn ô thang máy
???? Diện tích: 4 x 19m – khuôn đất đẹp, nhà xây kiên cố
???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng – 4PN 5WC – chừa sẵn ô lắp thang máy ????
???? Công năng: Phòng khách rộng, bếp thoáng, phòng ngủ lớn, sân thượng thư giãn – phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở spa, văn phòng, showroom
???? Tiện ích: Mặt tiền Phan Huy Thực, khu dân cư đông đúc, chỉ vài bước ra đường số 10 – gần Nguyễn Thị Thập, Lotte Mart, Phú Mỹ Hưng, di chuyển nhanh Quận 1 & Quận 4
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ
???? Giá: 16.7 tỷ – mặt tiền trung tâm hiếm trong tầm giá
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Mặt tiền kinh doanh - phan huy thực - quận 7 - 74m2 - 4 tầng - 16.7 tỷ", có mã số #307288, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu