Mặt tiền lê trọng tấn đường 30m 105m ngang 4.2 nở hậu 2 tầng nhỉnh 16
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
16 tỷ 600 triệu
105 m2 (42x23)
5 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền Lê Trọng Tấn, đường30m có lề, khu vực kinh doanh sầm uấtGần Aeon Mall Tân Phú, Tây Thạnh, KCN Tân Bình, Metro số 2, ga T3Vị trí cực đẹp, lưu lượng xe đông, phù hợp đa ngành nghề
Kết cấu 2 tầng chắc chắnGồm mặt bằng kinh doanh + 5 phòng ngủ, đầy đủ công năngPhù hợp mở văn phòng, spa, showroom, kinh doanh đa lĩnh vực
Diện tích 105m², ngang 4.2mSổ vuông đẹp, nở hậu tài lộc, công chứng nhanh
Giá nhỉnh 16 tỷ (thương lượng)Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Kết cấu 2 tầng chắc chắnGồm mặt bằng kinh doanh + 5 phòng ngủ, đầy đủ công năngPhù hợp mở văn phòng, spa, showroom, kinh doanh đa lĩnh vực
Diện tích 105m², ngang 4.2mSổ vuông đẹp, nở hậu tài lộc, công chứng nhanh
Giá nhỉnh 16 tỷ (thương lượng)Lh Quốc: xem nhà gặp chủChuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền lê trọng tấn đường 30m 105m ngang 4.2 nở hậu 2 tầng nhỉnh 16", có mã số #308794, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu