Mặt tiền phó đức chính – ngang gần 5m – xe hơi vào nhà – tầm 10 tỷ
Đường Phó Đức Chính, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
10 tỷ
50 m2 (5x12)
3 pn
4 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN PHÓ ĐỨC CHÍNH – NGANG GẦN 5M – XE HƠI VÀO NHÀ – TẦM 10 TỶ
• Kết cấu: trệt + lửng + lầu BTCT • Hiện trạng: nhà cũ, đang làm kho, tiện xây mới • Ngang gần 5m – dễ thiết kế, tối ưu công năng
Vị trí: • Mặt tiền đường Phó Đức Chính, P.1 Bình Thạnh • Đường ~6m, ô tô vào nhà • Gần chợ Bà Chiểu, thông Đinh Tiên Hoàng • Giáp Quận 1 – Phú Nhuận, di chuyển nhanh
Tiềm năng: • Phù hợp xây CHDV, căn hộ cho thuê • Khu dân cư trung tâm, nhu cầu thuê cao • Giữ tiền tốt, thanh khoản cao
Pháp lý: • Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
Giá: 10 tỷ
???? 0762161868 – Thiên Phú
• Kết cấu: trệt + lửng + lầu BTCT • Hiện trạng: nhà cũ, đang làm kho, tiện xây mới • Ngang gần 5m – dễ thiết kế, tối ưu công năng
Vị trí: • Mặt tiền đường Phó Đức Chính, P.1 Bình Thạnh • Đường ~6m, ô tô vào nhà • Gần chợ Bà Chiểu, thông Đinh Tiên Hoàng • Giáp Quận 1 – Phú Nhuận, di chuyển nhanh
Tiềm năng: • Phù hợp xây CHDV, căn hộ cho thuê • Khu dân cư trung tâm, nhu cầu thuê cao • Giữ tiền tốt, thanh khoản cao
Pháp lý: • Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
Giá: 10 tỷ
???? 0762161868 – Thiên Phú
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền phó đức chính – ngang gần 5m – xe hơi vào nhà – tầm 10 tỷ", có mã số #310313, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu