Mặt tiền thoại ngọc hầu - 2 tầng - 70m2 - kinh doanh đỉnh - nhỉnh 7 tỷ
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
70 m2 (4x17.5)
2 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền Thoại Ngọc Hầu, vị trí cực đẹp ngay ngã tư Luỹ Bán Bích, khu vực sầm uất, lưu lượng xe đông, kinh doanh đa ngành nghề. Kết nối nhanh Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hoà. ,,,
Diện tích 70m2 .
Kết cấu trệt lầu gồm mặt bằng kinh doanh rộng rãi, đầy đủ công năng, nhà có giếng trời nên cực kỳ sáng và thoáng.
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở showroom, spa, văn phòng, cửa hàng…
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( M - 7.2 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 70m2 .
Kết cấu trệt lầu gồm mặt bằng kinh doanh rộng rãi, đầy đủ công năng, nhà có giếng trời nên cực kỳ sáng và thoáng.
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, mở showroom, spa, văn phòng, cửa hàng…
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( M - 7.2 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền thoại ngọc hầu - 2 tầng - 70m2 - kinh doanh đỉnh - nhỉnh 7 tỷ", có mã số #308879, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu