Bán nhà khu vip tô hiệu 80m ngang 5 hxh 8m 2 mặt tiền chỉ 8 đồng tl
Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ
80 m2 (5x16)
2 pn
1 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp khu VIP đường Tô Hiệu, hẻm nhựa rộng 8m xe hơi tránh, thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh.
Kết nối nhanh sang Quận 11, Quận 6, gần Đầm Sen, ngã tư Bốn Xã, thuận tiện di chuyển Phan Anh, Hòa Bình, Lũy Bán Bích.
Diện tích chuẩn 80m², ngang 5m hiếm trong khu, lợi thế 2 mặt tiền cực kỳ thoáng, phù hợp xây mới hoặc khai thác đa công năng.
Hiện trạng nhà cấp 4 đầy đủ công năng sử dụng, có thể cải tạo lại theo nhu cầu hoặc xây dựng mới tối ưu giá trị.
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
Pháp lý chuẩn, sổ riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Kết nối nhanh sang Quận 11, Quận 6, gần Đầm Sen, ngã tư Bốn Xã, thuận tiện di chuyển Phan Anh, Hòa Bình, Lũy Bán Bích.
Diện tích chuẩn 80m², ngang 5m hiếm trong khu, lợi thế 2 mặt tiền cực kỳ thoáng, phù hợp xây mới hoặc khai thác đa công năng.
Hiện trạng nhà cấp 4 đầy đủ công năng sử dụng, có thể cải tạo lại theo nhu cầu hoặc xây dựng mới tối ưu giá trị.
Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tiền cực tốt.
Pháp lý chuẩn, sổ riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu vip tô hiệu 80m ngang 5 hxh 8m 2 mặt tiền chỉ 8 đồng tl", có mã số #310769, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu