Mật tiền thông lê văn thịnh - nguyên thị định - chỉ 12 ty
Phường Bình Trưng Tây, TP HCM
12 tỷ
76 m2 (5x15)
3 pn
3 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà vừa tiện ở vừa kinh doanh, làm văn phòng đa ngành nghề
Trục đường VIP tiện đi Mai Chí Thọ, Cao tốc, bệnh viện Lê Văn Thịnh, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì
Thông số khỏi phải bàn: 5x15m
Giá còn thương lượng
Trục đường VIP tiện đi Mai Chí Thọ, Cao tốc, bệnh viện Lê Văn Thịnh, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì
Thông số khỏi phải bàn: 5x15m
Giá còn thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mật tiền thông lê văn thịnh - nguyên thị định - chỉ 12 ty", có mã số #321052, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu