Mặt tiền trần nguyên hãn p13q8 (p.bình đông)
Đường Trần Nguyên Hãn, Phường 13, Quận 8, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
60 m2 (38x15.8)
3 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền Trần Nguyên Hãn P13Q8 (P.Bình Đông)
+ Diện tích: 3.8 x 15.8m
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, 3PN, 3WC.
+ Mặt tiền đường 10m, dân cư đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề kế bên Highlands.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá : 11.5 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 3.8 x 15.8m
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, 3PN, 3WC.
+ Mặt tiền đường 10m, dân cư đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề kế bên Highlands.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá : 11.5 Tỷ (Thương lượng)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền trần nguyên hãn p13q8 (p.bình đông)", có mã số #309400, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu