TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Mặt tiền vip đông hưng thuân nhà c4 sát song hành ngang khủng 7.4m-nở hậu đẹp 8.5 m.cn: 254m2
Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
16 tỷ
254 m2 (85x34)
1 pn
1 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN VIP ĐÔNG HƯNG THUÂN NHÀ C4 SÁT SONG HÀNHNGANG KHỦNG 7.4M-NỞ HẬU ĐẸP 8.5 M.CN: 254M2Mô tả:Ngang hiếm ,vị trí đẹp thích hợp xây Villa, Khách Sạn , Căn hộ dịch vụ. Diện tích : ngang 7.4 m ( nở hậu 8.5 m )X34m= 254 m2công nhận đủ, nhà C4 cũ tiện xây mới.Vị trí:Đường Song Hành Trường Chinh vào ĐHT là tới nhà. Sổ hồng riêng công chứng nhanhGiá chỉ 16 tỷ.Zelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 34 m |
| Diện tích | 254 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Mặt tiền vip đông hưng thuân nhà c4 sát song hành ngang khủng 7.4m-nở hậu đẹp 8.5 m.cn: 254m2", có mã số #307786, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu