Ngang 6m cực khủng - ngay lotte mart .chỉ nhỉnh 9 tỷ - sở hữu nhà 5 tầng thang máy.
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 200 triệu
54 m2 (6x9)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
TIỀN HÀNH HIẾM - NGANG 6M CỰC KHỦNG - NGAY LOTTE MART
Vị trí: Đường Nguyễn Oanh, P.17, Gò Vấp (Sát Cityland
Diện tích: 6m x 9m (Thông số vàng, nhà cực thoáng).
Kết cấu: 5 tầng đúc, thang máy xịn, 3 PN Master, sân thượng view triệu đô.
Tiện ích: Xe hơi ngủ trong nhà, 2 phút ra Lotte Mart, trường học vây quanh.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Giá: Nhỉnh 9 tỷ (Thương lượng chính chủ).
Liên hệ: 0947530008 - Trần Hạnh (Nhà phố giá rẻ).
Vị trí: Đường Nguyễn Oanh, P.17, Gò Vấp (Sát Cityland
Diện tích: 6m x 9m (Thông số vàng, nhà cực thoáng).
Kết cấu: 5 tầng đúc, thang máy xịn, 3 PN Master, sân thượng view triệu đô.
Tiện ích: Xe hơi ngủ trong nhà, 2 phút ra Lotte Mart, trường học vây quanh.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Giá: Nhỉnh 9 tỷ (Thương lượng chính chủ).
Liên hệ: 0947530008 - Trần Hạnh (Nhà phố giá rẻ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngang 6m cực khủng - ngay lotte mart .chỉ nhỉnh 9 tỷ - sở hữu nhà 5 tầng thang máy.", có mã số #309606, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu