TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Ngay aeon tân phú – đường 8m – sẵn dòng tiền – 90m² nở hậu nhỉnh 8
Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ 200 triệu
90 m2 (4x21)
2 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp ngay cạnh AEON Mall Tân Phú Celadon City, khu dân cư an ninh, hạ tầng đồng bộ.Kết nối nhanh Bờ Bao Tân Thắng, Lê Trọng Tấn, Tân Kỳ Tân Quý, di chuyển thuận tiện ra sân bay và vào trung tâm
Diện tích: 90m² – sổ nở hậu tài lộc.Đường trước nhà 8m, ô tô ra vào thoải mái.
Kết cấu:
Trệt, lầu kiên cố.
Phòng ngủ lớn, đầy đủ công năng sinh hoạt gia đình.
Sân trước rộng để ô tô.
Hiện đang cho thuê – có sẵn dòng tiền ổn định.Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.( NQD - 8.2 )
Lh Quốcxem nhà gặp chủ.
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích: 90m² – sổ nở hậu tài lộc.Đường trước nhà 8m, ô tô ra vào thoải mái.
Kết cấu:
Trệt, lầu kiên cố.
Phòng ngủ lớn, đầy đủ công năng sinh hoạt gia đình.
Sân trước rộng để ô tô.
Hiện đang cho thuê – có sẵn dòng tiền ổn định.Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh.( NQD - 8.2 )
Lh Quốcxem nhà gặp chủ.
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Ngay aeon tân phú – đường 8m – sẵn dòng tiền – 90m² nở hậu nhỉnh 8", có mã số #307617, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu