Ngộp âu cơ - hxh 6m, 85m2 - 2 tầng - gần q11, quận 10
Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 980 triệu
85 m2 (4x21)
3 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí sát Quận 11, Âu cơ - Lạc Long Quân - Tân Bình.- kết cấu trệt lầu ở liền, 85m2 không lỗi nhỏ.
- HXH 6m Kinh Doanh, Sát mặt tiền, xe hơi ngủ trong nhà.- Sổ hồng nở hậu tài lộc, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.
- Khu vực trung tâm ở , cho thuê tốt.Liên hệ: Anh Quang xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian )
- HXH 6m Kinh Doanh, Sát mặt tiền, xe hơi ngủ trong nhà.- Sổ hồng nở hậu tài lộc, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.
- Khu vực trung tâm ở , cho thuê tốt.Liên hệ: Anh Quang xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp âu cơ - hxh 6m, 85m2 - 2 tầng - gần q11, quận 10", có mã số #308596, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu