TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Ngộp bank! 243m² trường thọ thủ đức – 11 phòng cho thuê – hẻm xe tải – 11.6 tỷ
Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
11 tỷ 600 triệu
243 m2 (41x36)
11 pn
11 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? DÃY TRỌ 11 PHÒNG – CẠNH ĐH QUỐC GIA – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG – HẺM 6M - GIÁ NGỘP CHỈ 11.6 TỶ _ NHỈNH 40TR/M2
+ Vị trí Hồ Văn Tư – Trường Thọ – TP Thủ Đức, cách Chợ Thủ Đức ~200m.
+ Diện tích 243m² đất ở – Sổ đẹp nở hậu tài lộc 13.5m, cực hiếm trong khu vực.
+ Hẻm 6m xe tải tránh, thông ra Kha Vạn Cân – Phạm Văn Đồng rất nhanh.
+ Hiện có 11 phòng trọ đang cho thuê kín, thu nhập ~30 triệu/tháng.
+ Giá 11.6 tỷ (~47tr/m²), thấp hơn 30% khu trung tâm Thủ Đức.
+ Vị trí Hồ Văn Tư – Trường Thọ – TP Thủ Đức, cách Chợ Thủ Đức ~200m.
+ Diện tích 243m² đất ở – Sổ đẹp nở hậu tài lộc 13.5m, cực hiếm trong khu vực.
+ Hẻm 6m xe tải tránh, thông ra Kha Vạn Cân – Phạm Văn Đồng rất nhanh.
+ Hiện có 11 phòng trọ đang cho thuê kín, thu nhập ~30 triệu/tháng.
+ Giá 11.6 tỷ (~47tr/m²), thấp hơn 30% khu trung tâm Thủ Đức.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 36 m |
| Diện tích | 243 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Ngộp bank! 243m² trường thọ thủ đức – 11 phòng cho thuê – hẻm xe tải – 11.6 tỷ", có mã số #307600, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu