Ngộp bank gấp bán mặt tiền kinh doanh tên lửa ngay aeon bình tân khu vip 480m2-58 tỷ
Đường Tên Lửa, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
58 tỷ
480 m2 (12x40)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Ngộp Bank Gấp bán mặt tiền Kinh Doanh Tên Lửa ngay Aeon Bình Tân khu VIP 480m2-58 tỷ
Diện tích :480m2 ngang 12m cực đẹp dài 40m vuông A4
Kết cấu : Nhà cấp 4 đang Kinh Doanh phù hợp xây mới Kinh Doanh đa ngành nghề
Đường nhựa 20m ô tô đỗ cửa vị trí bao đẹp Kinh Doanh sầm uất ngày đem ngay Aeon Bình Tân
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:58 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ Đức CHUYÊN NHÀ MT-NHÀ XƯỞNG -CHDV
Diện tích :480m2 ngang 12m cực đẹp dài 40m vuông A4
Kết cấu : Nhà cấp 4 đang Kinh Doanh phù hợp xây mới Kinh Doanh đa ngành nghề
Đường nhựa 20m ô tô đỗ cửa vị trí bao đẹp Kinh Doanh sầm uất ngày đem ngay Aeon Bình Tân
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:58 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ Đức CHUYÊN NHÀ MT-NHÀ XƯỞNG -CHDV
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 480 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank gấp bán mặt tiền kinh doanh tên lửa ngay aeon bình tân khu vip 480m2-58 tỷ", có mã số #308430, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu