Ngộp bank! nhà 180m² linh chiểu – ngang 8.6m – dòng tiền 30tr/tháng – chỉ 7.6 tỷ
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
7 tỷ 600 triệu
180 m2 (86x21)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????NGỘP BÁN GẤP GIẢM NGAY 1.1 TỶ- NGANG 8,6M GIỮA LINH CHIỂU – 180M² – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG – CHỈ 7.6 TỶ ~ 50TR/M2 ????
???? Tìm mãi mới có căn ngang lớn – giá mềm thế này!
???? Trung tâm P. Linh Chiểu – TP Thủ Đức.
???? Diện tích 180m² (8,6 x 21) – cực hiếm khu vực.
???? 6 phòng đang cho thuê ~30 triệu/tháng – có tiền ngay.
???? Tìm mãi mới có căn ngang lớn – giá mềm thế này!
???? Trung tâm P. Linh Chiểu – TP Thủ Đức.
???? Diện tích 180m² (8,6 x 21) – cực hiếm khu vực.
???? 6 phòng đang cho thuê ~30 triệu/tháng – có tiền ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 86 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp bank! nhà 180m² linh chiểu – ngang 8.6m – dòng tiền 30tr/tháng – chỉ 7.6 tỷ", có mã số #310899, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu