Ngộp khu tô hiệu -lý thánh tông 4x13m2 - hxh 6m - 2 tầng
Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 280 triệu
52 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí Khu Tô Hiệu - Thông Lý thánh Tông - Tân Phú.
+ Nhà 1 trệt lầu ở liền, đang cho thuê giá tốt.+ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt thông mọi ngả, ngay Đầm Sen Quận 11.
+ Thuận tiện di chuyển Quận 6, Quận 11, Trung Tâm....+ Sổ nở hậu tài lộc, pháp lý chuẩn , hoàn công đầy đủ.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
+ Nhà 1 trệt lầu ở liền, đang cho thuê giá tốt.+ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt thông mọi ngả, ngay Đầm Sen Quận 11.
+ Thuận tiện di chuyển Quận 6, Quận 11, Trung Tâm....+ Sổ nở hậu tài lộc, pháp lý chuẩn , hoàn công đầy đủ.Liên hệ : Anh Quang Xem nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp khu tô hiệu -lý thánh tông 4x13m2 - hxh 6m - 2 tầng", có mã số #309409, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu