Ngộp ngân hàng – bán gấp nhà vị trí đẹp – hẻm xe tải – cách trường chinh chỉ 30m
Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 600 triệu
46 m2 (4x11)
1 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? **NGỘP NGÂN HÀNG – BÁN GẤP GIẢM SÂU 50TR, CHỈ CÒN 4.6 TỶ** ???????? **Nhà vị trí đẹp – hẻm xe tải – cách Trường Chinh chỉ 30m**
???? **Diện tích:** 45m² (4x11) – sổ A4 vuông vức, dễ xây dựng
???? **Điểm mạnh nổi bật:**
* Hẻm nhựa 8m, xe tải đỗ cửa* Khu **Tân Thới Nhất 11, Đông Hưng Thuận, Q12** – phân lô, thông tứ hướng* Cách chợ chỉ 50m – tiện ích đầy đủ* Gần cầu Tham Lương, tuyến Metro 2 đang triển khai ????* Kết nối nhanh Tân Bình – Gò Vấp ???? Phù hợp **ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền**
???? **Kết cấu:** Nhà cấp 4 – tiện xây mới theo ý hoặc cho thuê có dòng tiền
???? **Pháp lý:** Sổ hồng riêng chính chủ – công chứng ngay
⚡ **Giá tốt hiếm có khu vực – khách thiện chí còn thương lượng**
???? **Diện tích:** 45m² (4x11) – sổ A4 vuông vức, dễ xây dựng
???? **Điểm mạnh nổi bật:**
* Hẻm nhựa 8m, xe tải đỗ cửa* Khu **Tân Thới Nhất 11, Đông Hưng Thuận, Q12** – phân lô, thông tứ hướng* Cách chợ chỉ 50m – tiện ích đầy đủ* Gần cầu Tham Lương, tuyến Metro 2 đang triển khai ????* Kết nối nhanh Tân Bình – Gò Vấp ???? Phù hợp **ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền**
???? **Kết cấu:** Nhà cấp 4 – tiện xây mới theo ý hoặc cho thuê có dòng tiền
???? **Pháp lý:** Sổ hồng riêng chính chủ – công chứng ngay
⚡ **Giá tốt hiếm có khu vực – khách thiện chí còn thương lượng**
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngộp ngân hàng – bán gấp nhà vị trí đẹp – hẻm xe tải – cách trường chinh chỉ 30m", có mã số #309999, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu