Nhà 1 đời chủ, huỳnh tấn phát, 5x16m, hơn 7 tỷ xíu, bảo vệ 24/24
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 200 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà phố Huỳnh Tấn Phát cần bán:+ Sổ hồng riêng chính chủ. Hoàn công đủ. + Diện tích: 5x16m+ KDC văn minh, an ninh 24/24+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị, trường học .....+ Đường rộng, xe hơi tránh nhau+ Giá bán 7.2 tỷ
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 đời chủ, huỳnh tấn phát, 5x16m, hơn 7 tỷ xíu, bảo vệ 24/24", có mã số #310447, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu