Nhà 1 đời chủ xưa nay - 115m2 (4tầng) - ngang bề thế (gần 7m) - oto thông - dương quãng hàm, gvấp - chỉ 12.5 t.ỉ (còn t.l)
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
115 m2 (67x17)
5 pn
5 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Ngay trước cổng ĐH Văn Lang, Emart Phan Văn Trị, VIP Gò Vấp
- Đường trãi nhựa Oto thông khắp khu bàn cờ
- DT: (6.7 x 17m) 4 tầng có giếng trời. Chính chủ xây tâm huyết
- KC: Trệt 3 lầu sân thượng ( 5PN ). Xe hơi ngủ trong nhà 2 xe 1 lúc thoải mái
☎️ 0939. 935. 282 C.all/Z.alo
- Đường trãi nhựa Oto thông khắp khu bàn cờ
- DT: (6.7 x 17m) 4 tầng có giếng trời. Chính chủ xây tâm huyết
- KC: Trệt 3 lầu sân thượng ( 5PN ). Xe hơi ngủ trong nhà 2 xe 1 lúc thoải mái
☎️ 0939. 935. 282 C.all/Z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 67 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 đời chủ xưa nay - 115m2 (4tầng) - ngang bề thế (gần 7m) - oto thông - dương quãng hàm, gvấp - chỉ 12.5 t.ỉ (còn t.l)", có mã số #324130, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu