TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 1 trệt 1 lầu hiệp bình chánh – 3pn 48m² – gần vạn phúc city – chỉ 3.25 tỷ
Đường Tam Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 250 triệu
48 m2 (4x12)
3 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? MỚI ĐẸP Ở NGAY - NHÀ HIỆP BÌNH CHÁNH – HẺM XE HƠI – CHỈ 3.25 TỶ
+ Vị trí Tam Bình – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức, khu dân cư hiện hữu.
+ Diện tích 4 x 12 (48m²), nhà 1 trệt 1 lầu – 3PN 2WC, vào ở ngay.
+ Hẻm xe hơi đỗ trước cửa, khu nhà cao tầng, sạch sẽ.
+ Gần chợ Hiệp Bình, trường học, Vạn Phúc City.
+ Di chuyển nhanh Phạm Văn Đồng – Quốc Lộ 13 – Gigamall.
+ Giá chỉ 3.25 tỷ, hiếm nhà xe hơi khu này.
+ Vị trí Tam Bình – Hiệp Bình Chánh – TP Thủ Đức, khu dân cư hiện hữu.
+ Diện tích 4 x 12 (48m²), nhà 1 trệt 1 lầu – 3PN 2WC, vào ở ngay.
+ Hẻm xe hơi đỗ trước cửa, khu nhà cao tầng, sạch sẽ.
+ Gần chợ Hiệp Bình, trường học, Vạn Phúc City.
+ Di chuyển nhanh Phạm Văn Đồng – Quốc Lộ 13 – Gigamall.
+ Giá chỉ 3.25 tỷ, hiếm nhà xe hơi khu này.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 1 trệt 1 lầu hiệp bình chánh – 3pn 48m² – gần vạn phúc city – chỉ 3.25 tỷ", có mã số #307612, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu