Nhà 1 trệt 1 lầu, hxh nguyễn thị căn q12 – sổ hồng riêng – gần gò vấp – 3,48 tỷ
Đường Nguyễn Thị Căn, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 480 triệu
32 m2 (4x8)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Q12 – SỔ HỒNG RIÊNG – GẦN GÒ VẤP – CHỈ 3 TỶ 480 ????
???? Nhà 1/ Nguyễn Thị Căn (TTH10), P. Tân Thới Hiệp, Q12✔ Cách mặt tiền Nguyễn Thị Căn chỉ 20m✔ Kế bên Trường Mầm non Bích Trúc✔ Qua Gò Vấp, Nguyễn Văn Quá chỉ 2 phút
???? Diện tích: 4 x 8m???? Công nhận: 31,2m² – DT sàn: 62,3m²
✨ Kết cấu đẹp, vào ở ngay:
Phòng khách rộng
Bếp thoáng
2 phòng ngủ
2 WC
Phòng giặt
Ban công
???? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ???? Hỗ trợ vay ngân hàng???? Hướng Chính Bắc
???? Giá bán: 3 tỷ 480 triệu (bớt lộc thiện chí)
???? Nhà 1/ Nguyễn Thị Căn (TTH10), P. Tân Thới Hiệp, Q12✔ Cách mặt tiền Nguyễn Thị Căn chỉ 20m✔ Kế bên Trường Mầm non Bích Trúc✔ Qua Gò Vấp, Nguyễn Văn Quá chỉ 2 phút
???? Diện tích: 4 x 8m???? Công nhận: 31,2m² – DT sàn: 62,3m²
✨ Kết cấu đẹp, vào ở ngay:
Phòng khách rộng
Bếp thoáng
2 phòng ngủ
2 WC
Phòng giặt
Ban công
???? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ???? Hỗ trợ vay ngân hàng???? Hướng Chính Bắc
???? Giá bán: 3 tỷ 480 triệu (bớt lộc thiện chí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 1 trệt 1 lầu, hxh nguyễn thị căn q12 – sổ hồng riêng – gần gò vấp – 3,48 tỷ", có mã số #322512, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu