Nhà 2 tầng – hơn 50m² – chỉ 4.x t.ỷ - huỳnh tấn phát – nhà bè – shr hoàn công
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
4 tỷ 490 triệu
50 m2 (5x10)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
3PN – có phòng ngủ tầng trệt
Hẻm ba gác, cách mặt tiền chỉ 80m
Hẻm ba gác, cách mặt tiền chỉ 80m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng – hơn 50m² – chỉ 4.x t.ỷ - huỳnh tấn phát – nhà bè – shr hoàn công", có mã số #322728, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu