Bán nhà hiếm như ks 5 sao- 4,5x22-4 tầng hẻm 8m chỉ 7 tỷ 580
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
7 tỷ 580 triệu
99 m2 (45x22)
4 pn
5 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HIẾM NHƯ KHÁCH SẠN 5 SAO 4,5X22-4 TẦNG 0 HẺM 8M CHỈ 7 TỶ 580, HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ
Diện tích vuông vức, ngang TO 4.5m dễ bố trí công năng, thích hợp cho gia đình nhỏ mua ở lâu dài.
Diện tích: 99m²Ngang: 4.5m x 22mKết cấu: 4 tầngCông năng: 4 phòng ngủ, 5 toiletĐường vào: 8M
Pháp lý: Sổ hồng chuẩn chỉnhGiá bán: 7 tỷ 850
Nhà nằm tại khu vực Huỳnh Tấn Phát, thuận tiện di chuyển về trung tâm Nhà Bè, Quận 7 và các khu vực lân cận. Diện tích vuông vức, ngang 4m dễ bố trí công năng, thích hợp cho gia đình nhỏ mua ở lâu dài.
Liên hệ xem nhà: 0788639468 Châu Xin cảm ơn quan tâm .
Diện tích vuông vức, ngang TO 4.5m dễ bố trí công năng, thích hợp cho gia đình nhỏ mua ở lâu dài.
Diện tích: 99m²Ngang: 4.5m x 22mKết cấu: 4 tầngCông năng: 4 phòng ngủ, 5 toiletĐường vào: 8M
Pháp lý: Sổ hồng chuẩn chỉnhGiá bán: 7 tỷ 850
Nhà nằm tại khu vực Huỳnh Tấn Phát, thuận tiện di chuyển về trung tâm Nhà Bè, Quận 7 và các khu vực lân cận. Diện tích vuông vức, ngang 4m dễ bố trí công năng, thích hợp cho gia đình nhỏ mua ở lâu dài.
Liên hệ xem nhà: 0788639468 Châu Xin cảm ơn quan tâm .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 99 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hiếm như ks 5 sao- 4,5x22-4 tầng hẻm 8m chỉ 7 tỷ 580", có mã số #322242, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu