Anh hiêp bộ đội về hưu cần bán nhà hẻm xe hơi lê văn lương, 4 tầng, 6.4x13.5m
Đường Lê Văn Lương, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
11 tỷ 500 triệu
86 m2 (64x13.5)
4 pn
6 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Anh Hiệp là bộ đội về hưu. Anh xây căn nhà để ở gần con.Nay con cái qua nước ngoài định cư, anh Hiệp đành bán căn nhà tâm huyết này.
Nhà nằm ở khu dân cư đồng bộ hẻm xe hơi Lê Văn Lương:- Nhà có diện tích: ngang 6.4m, dài 13.5m- Kết cấu: 4 tầng- Gồm 4 phòng ngủ, 5 wc- Giá bán 11.5 tỷ.- Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, trường học, chợ...
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất (Nhà Thật - Tư Vấn Thật)
Nhà nằm ở khu dân cư đồng bộ hẻm xe hơi Lê Văn Lương:- Nhà có diện tích: ngang 6.4m, dài 13.5m- Kết cấu: 4 tầng- Gồm 4 phòng ngủ, 5 wc- Giá bán 11.5 tỷ.- Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, trường học, chợ...
- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất (Nhà Thật - Tư Vấn Thật)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 64 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Anh hiêp bộ đội về hưu cần bán nhà hẻm xe hơi lê văn lương, 4 tầng, 6.4x13.5m", có mã số #322225, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu