Nhà 3 lầu btct - hẽm 5m - xe hơi đỗ cửa
Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 550 triệu
56 m2 (4x14)
3 pn
3 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
vị trí Đầu đường lk 2-10 giáp ranh đường Lô Tư giá: 5,550ty bớt nhẹ Nhà hẻm 19 đg Lk 2-10-PBHH A-Q.Bình Tân Dt: 4m-14m-56m2 sd đủ Hẽm trước nhà 5m-xe hơi đỗ cửa kết cấu: nhà 1 trệt-2 lầu-BTCT-3pn-3 tolet-sân thượng-phòng thờ-sân phơi lh xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 lầu btct - hẽm 5m - xe hơi đỗ cửa", có mã số #323454, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu