Nhà 3 lầu hẻm âu dương lân, p.chánh hưng – hoàn công đầy đủ
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 800 triệu
44 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 3 lầu hẻm Âu Dương Lân, P.Chánh Hưng – hoàn công đầy đủ
+ Diện tích: 4 x 11m (nở hậu 4.05m)
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước, gồm: 3 phòng ngủ, 3 WC, nhà đúc BTCT kiên cố, hẻm trước nhà rộng 5m.
+ Nhà đẹp, dọn vào ở liền, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh. Di chuyển nhanh qua trung tâm Q1, Q5, Q7 chỉ vài phút, Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
+ Sổ hồng hoàn công đủ.
+ Hướng Đông
+ Giá bán : 6 Tỷ 800 Triệu (Còn thương lượng)
+ Diện tích: 4 x 11m (nở hậu 4.05m)
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước, gồm: 3 phòng ngủ, 3 WC, nhà đúc BTCT kiên cố, hẻm trước nhà rộng 5m.
+ Nhà đẹp, dọn vào ở liền, khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh. Di chuyển nhanh qua trung tâm Q1, Q5, Q7 chỉ vài phút, Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
+ Sổ hồng hoàn công đủ.
+ Hướng Đông
+ Giá bán : 6 Tỷ 800 Triệu (Còn thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 lầu hẻm âu dương lân, p.chánh hưng – hoàn công đầy đủ", có mã số #310504, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu