Nhà 3 tầng nh l 7m mặt tiền phạm thế hiển (số lẻ) p6q8. giá 14.7 tỷ
Phường 06, Quận 8, TP HCM
14 tỷ 700 triệu
114 m2 (4x23)
2 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng NH L 7m mặt tiền Phạm Thế Hiển (số lẻ) P6Q8. Giá 14.7 tỷ
+ Diện tích : 4 x 23m. DTCN: 114.3m2. DT sàn: 270m2
+ Kết cấu : Nhà trệt, 2 lầu.
+ Vị trí : Mặt tiền chính Phạm Thế Hiển, cách cầu Nhị Thiên Đường 300m,gần chợ Lò Than, sát trường Phan Đăng Lưu…
+ Ưu điểm: mặt tiền kinh doanh sầm uất, tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
+ Sổ hồng hoàn công, KDC hiện hữu.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 14.7 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
+ Diện tích : 4 x 23m. DTCN: 114.3m2. DT sàn: 270m2
+ Kết cấu : Nhà trệt, 2 lầu.
+ Vị trí : Mặt tiền chính Phạm Thế Hiển, cách cầu Nhị Thiên Đường 300m,gần chợ Lò Than, sát trường Phan Đăng Lưu…
+ Ưu điểm: mặt tiền kinh doanh sầm uất, tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
+ Sổ hồng hoàn công, KDC hiện hữu.
+ Hướng Tây Bắc
+ Giá : 14.7 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 114 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng nh l 7m mặt tiền phạm thế hiển (số lẻ) p6q8. giá 14.7 tỷ", có mã số #308650, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu