Nhà 4 tầng đối diện công viên mặt tiền đường số bông sao p5q8. giá 11.8 tỷ
Đường Bông Sao, Phường 05, Quận 8, TP HCM
11 tỷ 800 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 4 tầng đối diện công viên mặt tiền đường số Bông Sao P5Q8. Giá 11.8 tỷ
+ Diện tích: 4 x 16m
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST.
+ Vị trí: Đường thông Tạ Quang Bửu, Bùi Minh Trực, đối diện công viên, gần chợ, trường học các cấp.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Hướng: Bắc
+ Giá : 11.8 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích: 4 x 16m
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST.
+ Vị trí: Đường thông Tạ Quang Bửu, Bùi Minh Trực, đối diện công viên, gần chợ, trường học các cấp.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Hướng: Bắc
+ Giá : 11.8 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng đối diện công viên mặt tiền đường số bông sao p5q8. giá 11.8 tỷ", có mã số #320709, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu