Nhà 4 tầng mặt tiền đường đào cam mộc p5q8. giá: 11 tỷ
Đường Đào Cam Mộc, Phường 05, Quận 8, TP HCM
11 tỷ
53 m2 (35x15)
4 pn
3 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà 4 tầng mặt tiền đường Đào Cam Mộc P5Q8. Giá: 11 tỷ
+ Diện tích: 3.5 x 15m. DT: 53m2. DT sàn: 190m2
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, ST, 4PN, 3WC.
+ Vị trí: Gần cầu Chánh Hưng, cầu Nguyễn Tri Phương, cách trường Lương Văn Can, sân vận động, trung tâm hành chính 200m.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Giá : 11 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣
+ Diện tích: 3.5 x 15m. DT: 53m2. DT sàn: 190m2
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, ST, 4PN, 3WC.
+ Vị trí: Gần cầu Chánh Hưng, cầu Nguyễn Tri Phương, cách trường Lương Văn Can, sân vận động, trung tâm hành chính 200m.
+ Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công.
+ Giá : 11 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️⃣
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng mặt tiền đường đào cam mộc p5q8. giá: 11 tỷ", có mã số #309104, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu