Nhà 4 tầng – ô tô ngủ trong nhà – chỉ 8.5 tỷ. p8 . gò vấp
Đường 21, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
5 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 4 TẦNG – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ – CHỈ 8.5 TỶ GÒ VẤP .
- Dương Quảng Hàm, P8 – ngay trục đường số 21
- Diện tích: 60m² (4x15) – vuông đẹp- Kết cấu: 4 tầng – 4PN – 5WC
- Hẻm xe tải – ô tô vào tận nhà- Khu dân cư yên tĩnh, sạch sẽ (ảnh thật bên dưới)- Nhà đẹp – vào ở ngay
- Pháp lý rõ ràng – sổ chuẩn (ảnh kèm)
- Giá chỉ: 8.5 tỷ (TL mạnh cho khách thiện chí)
- Inbox ngay để xem nhà thực tế- 0947 530 008 (Trần Hạnh)
- Dương Quảng Hàm, P8 – ngay trục đường số 21
- Diện tích: 60m² (4x15) – vuông đẹp- Kết cấu: 4 tầng – 4PN – 5WC
- Hẻm xe tải – ô tô vào tận nhà- Khu dân cư yên tĩnh, sạch sẽ (ảnh thật bên dưới)- Nhà đẹp – vào ở ngay
- Pháp lý rõ ràng – sổ chuẩn (ảnh kèm)
- Giá chỉ: 8.5 tỷ (TL mạnh cho khách thiện chí)
- Inbox ngay để xem nhà thực tế- 0947 530 008 (Trần Hạnh)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 4 tầng – ô tô ngủ trong nhà – chỉ 8.5 tỷ. p8 . gò vấp", có mã số #308783, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu