Nhà 5 tầng siêu công năng – ngay chợ lạc quang, q12 - gần cầu vượt an sương – chỉ 4 tỷ
Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
4 tỷ
31 m2 (45x8.3)
4 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 5 TẦNG SIÊU CÔNG NĂNG – NGAY CHỢ LẠC QUANG, Q12 ???????? Gần cầu vượt An Sương – chỉ 4 TỶ (TL)
???? Thông tin nhanh:
DT: 31m² (4.5 x 8.3)
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
4PN, 5WC – tối ưu công năng cho gia đình đông người
???? Vị trí đẹp:
Gần chợ Lạc Quang, Ngã 4 An Sương
Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích đầy đủ
???? Pháp lý: Sổ riêng chính chủ – công chứng ngay
???? Liên hệ: 0902.338.034 (Zalo) xem nhà nhanh kẻo lỡ!
???? Thông tin nhanh:
DT: 31m² (4.5 x 8.3)
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
4PN, 5WC – tối ưu công năng cho gia đình đông người
???? Vị trí đẹp:
Gần chợ Lạc Quang, Ngã 4 An Sương
Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích đầy đủ
???? Pháp lý: Sổ riêng chính chủ – công chứng ngay
???? Liên hệ: 0902.338.034 (Zalo) xem nhà nhanh kẻo lỡ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 5 tầng siêu công năng – ngay chợ lạc quang, q12 - gần cầu vượt an sương – chỉ 4 tỷ", có mã số #310029, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu