Nhà 6 tầng có hầm – khu phân lô vip bình thạnh – 4x16 – chỉ 15 tỷ
Đường Lê Quang Định, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
15 tỷ
64 m2 (4x16)
4 pn
6 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 6 TẦNG CÓ HẦM – KHU PHÂN LÔ VIP BÌNH THẠNH – 4x16 – CHỈ 15 TỶ
Nhà mới xây, thiết kế lệch tầng hiện đại, tối ưu không gian, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
Diện tích 64m² (4m x 16m), khuôn đất đẹp, sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu hầm + trệt + 3 lầu + 2 sân thượng, gồm 4 phòng ngủ – 6WC – phòng khách – bếp – phòng thờ.
Trang bị hệ thống điện mặt trời, tiết kiệm chi phí vận hành lâu dài.
Nằm trong khu phân lô đồng bộ, toàn nhà cao tầng, dân trí cao, phù hợp mở văn phòng, spa, kinh doanh đa ngành nghề.
Vị trí trung tâm Bình Thạnh, kết nối nhanh sân bay – Quận 1 – Phú Nhuận.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Giá: 15 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Nhà mới xây, thiết kế lệch tầng hiện đại, tối ưu không gian, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
Diện tích 64m² (4m x 16m), khuôn đất đẹp, sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu hầm + trệt + 3 lầu + 2 sân thượng, gồm 4 phòng ngủ – 6WC – phòng khách – bếp – phòng thờ.
Trang bị hệ thống điện mặt trời, tiết kiệm chi phí vận hành lâu dài.
Nằm trong khu phân lô đồng bộ, toàn nhà cao tầng, dân trí cao, phù hợp mở văn phòng, spa, kinh doanh đa ngành nghề.
Vị trí trung tâm Bình Thạnh, kết nối nhanh sân bay – Quận 1 – Phú Nhuận.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Giá: 15 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 6 tầng có hầm – khu phân lô vip bình thạnh – 4x16 – chỉ 15 tỷ", có mã số #308567, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu