Nhà 72m² tam bình thủ đức – 3pn – 2 mặt thoáng – gần bv thủ đức – 4.65 tỷ
Đường Tam Bình, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 650 triệu
72 m2 (45x17)
3 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ NGON TAM BÌNH 72M² – 3PN - HẺM XE HƠI – CHỈ 4.65 TỶ
+ Vị trí thuận tiện Tam Bình – TP Thủ Đức, khu dân cư an ninh.
+ Diện tích 72m² (4.5 x 17m), đất rộng hiếm trong khu.
+ Nhà 1 trệt 1 lửng – 3PN – 2WC, ở ngay.
+ 2 mặt tiền trước sau thoáng, hẻm xe hơi ra vào thoải mái.
+ Gần chợ Tam Hà, BV Thủ Đức, Trường học, Tô Ngọc Vân, Phạm Văn Đồng.
+ Giá 4.65 tỷ (đã hạ từ
+ Vị trí thuận tiện Tam Bình – TP Thủ Đức, khu dân cư an ninh.
+ Diện tích 72m² (4.5 x 17m), đất rộng hiếm trong khu.
+ Nhà 1 trệt 1 lửng – 3PN – 2WC, ở ngay.
+ 2 mặt tiền trước sau thoáng, hẻm xe hơi ra vào thoải mái.
+ Gần chợ Tam Hà, BV Thủ Đức, Trường học, Tô Ngọc Vân, Phạm Văn Đồng.
+ Giá 4.65 tỷ (đã hạ từ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 72m² tam bình thủ đức – 3pn – 2 mặt thoáng – gần bv thủ đức – 4.65 tỷ", có mã số #308132, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu