TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 82m² đường số 2 hiệp bình phước – gần vạn phúc city – ra quốc lộ 13 nhanh – 5.2 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 200 triệu
82 m2 (4x20.5)
2 pn
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
???? KÈO THƠM ! NHÀ ĐỐI DIỆN VẠN PHÚC CITY – 82M² – GIÁ TỐT
+ Vị trí Đường số 2 – Hiệp Bình Phước – TP Thủ Đức, ngay khu dân cư phát triển mạnh.
+ Diện tích 82m² vuông đẹp, nhà cấp 4 gồm 2PN, phòng khách, bếp, sân để xe.
+ Đối diện Vạn Phúc City, gần QL13 – Phạm Văn Đồng – Gigamall.
+ Hẻm trước nhà 4m hẻm vào ba gác, không quy hoạch – hệ số xây dựng cao.
+ Giá tốt chỉ 5.2 tỷ, hiếm nhà đất khu này còn mức giá này.
+ P
+ Vị trí Đường số 2 – Hiệp Bình Phước – TP Thủ Đức, ngay khu dân cư phát triển mạnh.
+ Diện tích 82m² vuông đẹp, nhà cấp 4 gồm 2PN, phòng khách, bếp, sân để xe.
+ Đối diện Vạn Phúc City, gần QL13 – Phạm Văn Đồng – Gigamall.
+ Hẻm trước nhà 4m hẻm vào ba gác, không quy hoạch – hệ số xây dựng cao.
+ Giá tốt chỉ 5.2 tỷ, hiếm nhà đất khu này còn mức giá này.
+ P
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 82m² đường số 2 hiệp bình phước – gần vạn phúc city – ra quốc lộ 13 nhanh – 5.2 tỷ", có mã số #307537, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu