Nhà bán 6.55m x 23m. dtcn 120m - 5 lầu - gần mặt tiền lê hoàng phái - p.17 - gò vấp
Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
12 tỷ
120 m2 (7x20)
5 pn
6 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ BÁN DIỆN TÍCH KHỦNG ĐƯỜNG LÊ HOÀNG PHÁI - PHƯỜNG 17 - GÒ VẤP - - Giá bán: 13 tỷ thương lượng - Diện tích: Ngang 6.55m dài 22.77m. DTCN 120m² - DTS 402m2 - Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu + sân thượng ( 5 phòng ngủ, 6 Toilet ) - Vị trí ngay trung tâm gần chợ, Lotte Mart, trường học các cấp, - Nhà hướng: Đông Nam - Nhà cách mặt tiền 30m
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà bán 6.55m x 23m. dtcn 120m - 5 lầu - gần mặt tiền lê hoàng phái - p.17 - gò vấp", có mã số #309283, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu