TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà bán nguyễn văn quá-99m2 n6m-đang thuê 6tr/tháng giáp phần mềm quang trung-hẻm 3m sạch-xây 3tấm làm chdv
Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 700 triệu
99 m2 (6x16.5)
2 pn
1 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ BÁN NGUYỄN VĂN QUÁ-99M2 N6M-ĐANG THUÊ 6TR/THÁNGGIÁP PHẦN MỀM QUANG TRUNG-HẺM 3M SẠCH-XÂY 3TẤM LÀM CHDV
Mô tả: DTCN: 99mv 6m x 16m5Nhà sạch sẽ , 2 PN 1WC ở tốt. Giếng trời sau nhà bao thoáng. Hẻm rộng 3m, oto đỗ cách nhà 20m, 60m MT Đông Hưng Thuận.Hẻm cực kỳ an ninh, yên tĩnh, hàng xóm văn minh. Xây max 3 tầng.Vị trí:Ngay Tô Ký, Nguyễn Văn Quá.Galaxy Nguyễn Văn Quá, CV Phần mềm Quang Trung.Về nhà ga T3 qua Gò Vấp, Tân Bình chỉ 5 phút. Sổ hồng riêng.Giá mới còn 4ty7 TLZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Mô tả: DTCN: 99mv 6m x 16m5Nhà sạch sẽ , 2 PN 1WC ở tốt. Giếng trời sau nhà bao thoáng. Hẻm rộng 3m, oto đỗ cách nhà 20m, 60m MT Đông Hưng Thuận.Hẻm cực kỳ an ninh, yên tĩnh, hàng xóm văn minh. Xây max 3 tầng.Vị trí:Ngay Tô Ký, Nguyễn Văn Quá.Galaxy Nguyễn Văn Quá, CV Phần mềm Quang Trung.Về nhà ga T3 qua Gò Vấp, Tân Bình chỉ 5 phút. Sổ hồng riêng.Giá mới còn 4ty7 TLZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 99 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà bán nguyễn văn quá-99m2 n6m-đang thuê 6tr/tháng giáp phần mềm quang trung-hẻm 3m sạch-xây 3tấm làm chdv", có mã số #307583, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu