Nhà cao cửa rộng - tinh tế từng viên gạch - 5 tầng thang máy - ngang khủng 6m - khu đb lê quang định
Đường Lê Quang Định, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 800 triệu
55 m2 (58x10.3)
3 pn
5 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
• DT: 5.8 x 10.3m (Nở hậu 6.1m). 5 Tầng
• Quy mô: Gara Oto, Thang máy, 3PN (có thể cải tạo thêm) 5WC
• Full nội thất nhập khẩu ????????
• Khu Đồng bộ cao tầng, hàng xóm dân trí thân thiện
☎️ 0939. 935. 282 C.all/Z.alo
• Quy mô: Gara Oto, Thang máy, 3PN (có thể cải tạo thêm) 5WC
• Full nội thất nhập khẩu ????????
• Khu Đồng bộ cao tầng, hàng xóm dân trí thân thiện
☎️ 0939. 935. 282 C.all/Z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cao cửa rộng - tinh tế từng viên gạch - 5 tầng thang máy - ngang khủng 6m - khu đb lê quang định", có mã số #324327, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu