Nhà chính chủ 66m 6 tầng - thang máy mitsu 630kg - xe hơi quay đầu chỉ 10.3 tỷ tl
Đường Phan Anh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
10 tỷ 300 triệu
66 m2 (42x17)
8 pn
9 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu cao tầng đồng bộ, hẻm xe hơi tránh nhau thoải mái, sát mặt tiền, giáp Tô Hiệu, kết nối nhanh Q11 - Q6, tiện ích xung quanh không thiếu gì.
Diện tích chuẩn 66M - 4,2 x 17 , kết cấu 6 tầng kiên cố, móng chắc chắn, tường 20 cách âm cực tốt.
Nhà gồm 8PN, 9WC, full công năng cho đại gia đình đông người ở hoặc khai thác CHDV, cho thuê dòng tiền cực tốt.
Điểm nổi bật là trang bị thang máy Mitsubishi tải trọng 630KG vận hành êm ái, thuận tiện di chuyển mọi tầng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, đường rộng xe hơi quay đầu thoải mái.
Sổ riêng hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Lh Quốc:xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích chuẩn 66M - 4,2 x 17 , kết cấu 6 tầng kiên cố, móng chắc chắn, tường 20 cách âm cực tốt.
Nhà gồm 8PN, 9WC, full công năng cho đại gia đình đông người ở hoặc khai thác CHDV, cho thuê dòng tiền cực tốt.
Điểm nổi bật là trang bị thang máy Mitsubishi tải trọng 630KG vận hành êm ái, thuận tiện di chuyển mọi tầng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, đường rộng xe hơi quay đầu thoải mái.
Sổ riêng hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Lh Quốc:xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà chính chủ 66m 6 tầng - thang máy mitsu 630kg - xe hơi quay đầu chỉ 10.3 tỷ tl", có mã số #322261, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu